SDA12X25 Airtac siêu mỏng khí khí nén xi lanh SDA12X25B Brand New niêm phong
Nguồn gốc Trung Quốc
Hàng hiệu Airtac
Số mô hình SDA12X25
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm:
Xi lanh khí nén siêu mỏng
Kiểu:
xi lanh hoạt động đôi
Mục số:
SDA12X25
Tình trạng:
Bản gốc mới
Bảo hành:
một năm
Kết cấu:
Nhỏ gọn
Loạt:
Xi lanh nhỏ gọn AirTAC SDA
Nó có từ tính không:
Không có nam châm
Làm nổi bật:
Xi lanh khí nén siêu mỏng Airtac
Xi lanh khí SDA12X25B có gioăng
Phụ tùng tự động hóa xi lanh khí nén
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu
1 cái
Giá bán
chi tiết đóng gói
Bao bì gốc
Thời gian giao hàng
2 ngày
Điều khoản thanh toán
L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union
Khả năng cung cấp
100 chiếc mỗi ngày
Mô tả sản phẩm
Airtac SDA12X25 Xylan khí áp siêu mỏngChi tiết nhỏ gọn, hiệu quả tối đa
Tổng quan sản phẩm:
Dữ liệu kỹ thuật:
Parameter Thông số kỹ thuật
Loại xi lanh Xăng khí áp cực mỏng / nhỏ gọn
Kích thước khoan 12 mm
Chiều dài đường đập 25 mm
Áp suất hoạt động 0.1·0.9 MPa (14.5·130 PSI)
Tốc độ tối đa Tối đa 1,5 m/s (có thể điều chỉnh tùy thuộc vào tải)
Nhiệt độ hoạt động -20°C đến 70°C (-4°F đến 158°F)