A06B-6200-H008 Fanuc Servo Amplifier Module A06B6200H008
Nguồn gốc NHẬT BẢN
Hàng hiệu FANUC
Chứng nhận CE ROHS
Số mô hình A06B-6200-H008
Chi tiết sản phẩm
Tình trạng:
Con dấu nhà máy mới (NFS)
Mã hàng:
A06B-6200-H008
Nguồn gốc:
Nhật Bản
Giấy chứng nhận:
CN
Làm nổi bật:
Mô-đun bộ khuếch đại Servo Fanuc
a06b Fanuc servo amplifier
a06b Haas bộ khuếch đại servo không chải
Điều khoản thanh toán và vận chuyển
Số lượng đặt hàng tối thiểu
1 chiếc
chi tiết đóng gói
bao bì gốc
Thời gian giao hàng
0-3 ngày
Điều khoản thanh toán
T/T, Paypal, Công Đoàn Phương Tây
Khả năng cung cấp
100 chiếc / ngày
Mô tả sản phẩm
Fanuc A06B-6200-H008 ∙ αiPS-7.5 Power Supply Module ∙ 200 ∙ 240VAC / 33A Input, 283 ∙ 339VDC / 9.4kW Output, Khả năng tái tạo, αi-B Series
Tổng quan
CácFanuc A06B-6200-H008là αiPS-7.5, một mô-đun cung cấp điện compact αiPS-B series chuyển đổi ba pha 200 ∼240VAC ở 33A thành một bus 283 ∼339VDC với công suất định lượng 9,4kW, với tái tạo năng lượng hoạt động.
Là mức đầu vào đến trung bình trong dòng A06B-6200 αiPS-B, αiPS-7.5 mục tiêu cấu hình máy CNC nhỏ đến trung bình một vài trục servo αiSV-B ở dòng điện nhẹ đến trung bình cộng với một mô-đun trục nhỏ hơn αiSP-B, trong đó tổng lượng tiêu thụ đồng thời đỉnh ở trong công suất xe buýt 9,4kW.
Với công suất bus 9,4kW từ đầu vào 33A, αiPS-7.5 là PSM nhỏ gọn nhất trong phạm vi αiPS-B vẫn hỗ trợ sự kết hợp đa trục và trục có ý nghĩa.
Nó được chỉ định thích hợp cho các VMC nhỏ (trung tâm gia công dọc), máy quay CNC nhỏ với sức mạnh trục vừa phải và các trung tâm khoan và vòi khi sức mạnh trục nằm trong 5,5 ̊7.5kW lớp và hai đến ba trục phụ trợ ánh sáng hoàn thành cấu hình ổ đĩa.
Các thông số kỹ thuật chính
Parameter Giá trị
Mô hình module αiPS-7.5 / αiPS-7.5-B
Điện áp đầu vào 200-240V AC, 3 pha
Dòng điện đầu vào 33A ở 200V
Tần số đầu vào 50/60 Hz
Điện áp đầu ra DC 283 ∼ 339V
Năng lượng đầu ra 9.4kW